Cloud Zoom small image
Converter Quang to 4 kênh RJ45 Lan 1G
Trạng thái: Còn hàng    |   Số lần xem: 305
Giá: 0.00 đ

 - Ngõ vào: Fiber Type Single-mode + Đầu Fast connect SC

 - Ngõ ra: 4 PORT RJ45 Lan 10/100/1000Mbps
 - Support: IIEEE 802.3, IEEE 802.3u and 100Base-FX standard data transfer
   rate of 10/1000Mbps of  full or half duplex operating mode 
 - EMI certification: CE, FCC, VCCI, C -Tick
 - Optical wavelength 1310nm 1550nm 
 - Transmission distance 25Km 
 - Maximum emission power of -12.0 dBm 
 - Minimum transmit optical power -19.0 dBm 
 - Sensitivity -34.0 dBm 
 - Optical fiber link loss 15.0 dBm
 
 

Quý khách vui lòng liên hệ P. Kinh Doanh để được giá tốt nhất.

TPHCM: (08) 383 383 72  - hotline: 094 789 1010

Hà Nội : (04 ) 667 10 777hotline: 098 755 3333

 

    

Mô tả sản phẩm

 Converter quang

 

Converter quang

 

Converter quang

Converter quang

 

 
Nhận xét
Sản phẩm liên quan
Converter Quang to 8 kênh RJ45 Lan 1G
Converter Quang to RJ45 Lan 1G
Converter Quang to 8 kênh RJ45 Lan 100Mbps
Converter Quang to 4 kênh RJ45 Lan 100 Mbps
Converter Quang to RJ45 Lan 100Mbps
Video Converter 16 Kênh cho Camera AHD/CVI/TVI 960P 25Km
Video Converter 8 Kênh Camera AHD/CVI/TVI 1080P 25Km
Video Converter 4 Kênh Camera AHD/CVI/TVI 1080P 25Km
Video Converter 2 Kênh Camera AHD/CVI/TVI 1080P + RS485 Data 25Km
Video Converter 2 Kênh Camera AHD/CVI/TVI 1080P 25Km

Hãy nhấn nút "Like/Thích" bên dưới để nhận thông tin cập nhật liên tục từ chúng tôi trên Facebook.

Nhân viên hỗ trợ Yahoo Skype Điện thoại

Nếu Quý khách có bất kỳ thắc mắc nào về sản phẩm / dịch vụ của chúng tôi, vui lòng gửi email tới địa chỉ:

Chân thành cảm ơn!